Trạng thái pháp lý phản ánh tình trạng mã số thuế tại Tổng cục Thuế. Risk Band là điểm AI tổng hợp (tuổi doanh nghiệp, vốn, độ hoàn thiện hồ sơ, lịch sử thay đổi) — doanh nghiệp đang hoạt động vẫn có thể được xếp mức "Thận trọng" khi hồ sơ thiếu dữ liệu cốt lõi.
Doanh Nghiệp Tư Nhân Tư Vấn Và Phát Triển Tri Thức Việt
Hoạt động của trụ sở văn phòng; hoạt động tư vấn quản lý
Mã VSIC M70 · Ngành nghề chính được Cổng đăng ký doanh nghiệp ghi nhận.
calendar_month
Thâm niên hoạt động
Đăng ký hoạt động từ năm 2010 · 16 năm theo dữ liệu đăng ký.
verified
Trạng thái pháp lý
Đang hoạt động, mã số thuế hợp lệ tại Tổng cục Thuế.
location_onTP. Hồ Chí Minh
Vị trí bản đồ hiển thị theo địa bàn hành chính; định vị chính xác theo địa chỉ trụ sở nêu trên.
analytics
KYB Snapshot
6 tín hiệu chấm 5 giây
Đối chiếu lần cuối
29/07/2026
Niêm yết
Chưa
Vốn điều lệ
Chưa công bố
Tuổi DN
16 năm
Chi nhánh
Không có
Risk band
An toàn
Lý do risk: 16 năm hoạt động (-8)
Tóm tắt AI · Cập nhật mỗi 24h
Người đại diện theo pháp luật hiện đồng thời đại diện 1 doanh nghiệp khác theo dữ liệu đăng ký. Doanh nghiệp đã hoạt động 16 năm trong ngành hoạt động của trụ sở văn phòng; hoạt động tư vấn quản lý tại TP. Hồ Chí Minh.
Cơ cấu sở hữu
Cổ đông sở hữu từ 5% thuộc diện công bố theo Luật Doanh nghiệp 2025 và Luật Chứng khoán 2019, qua Báo cáo quản trị định kỳ.
Câu hỏi thường gặp về Doanh Nghiệp Tư Nhân Tư Vấn Và Phát Triển Tri Thức Việt
Mã số thuế của Doanh Nghiệp Tư Nhân Tư Vấn Và Phát Triển Tri Thức Việt là gì?
Mã số thuế (MST) của Doanh Nghiệp Tư Nhân Tư Vấn Và Phát Triển Tri Thức Việt là 0310077796, cấp ngày 1/6/2010 tại TP. Hồ Chí Minh.
Mã số thuế 0310077796 là công ty nào?
0310077796 là MST của Doanh Nghiệp Tư Nhân Tư Vấn Và Phát Triển Tri Thức Việt, hoạt động trong ngành hoạt động của trụ sở văn phòng; hoạt động tư vấn quản lý.
Doanh Nghiệp Tư Nhân Tư Vấn Và Phát Triển Tri Thức Việt hiện còn hoạt động không?
Theo dữ liệu công bố từ Cổng đăng ký doanh nghiệp quốc gia (cập nhật 29/7/2026), Doanh Nghiệp Tư Nhân Tư Vấn Và Phát Triển Tri Thức Việt đang hoạt động.
Doanh Nghiệp Tư Nhân Tư Vấn Và Phát Triển Tri Thức Việt có địa chỉ ở đâu?
Doanh Nghiệp Tư Nhân Tư Vấn Và Phát Triển Tri Thức Việt đăng ký trụ sở tại 179 Lâm Văn Bền P.Bình Thuận, Phường Bình Thuận, Quận 7, TP Hồ Chí Minh.
Doanh Nghiệp Tư Nhân Tư Vấn Và Phát Triển Tri Thức Việt hoạt động trong ngành nghề gì?
Doanh Nghiệp Tư Nhân Tư Vấn Và Phát Triển Tri Thức Việt đăng ký ngành nghề kinh doanh chính: Hoạt động của trụ sở văn phòng; hoạt động tư vấn quản lý (mã VSIC M70).